Danh mục SẢN PHẨM

Khu vực đã chọn: Hồ Chí Minh

Chọn tỉnh, thành phố

  • Hồ Chí Minh
  • An Giang
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Cần Thơ
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Long An
  • Ninh Thuận
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Tiền Giang
  • Vĩnh Long
Đau đầu, hạ sốt

1 / 1

Glotadol Extra hộp 100 viên giảm cơn đau nặng, hạ sốt nhanh chóng

800₫/viên CHỌN MUA
80.000₫/hộp CHỌN MUA

Thành phần: Mỗi viên nén dài bao phim chứa: Hoạt chất: Paracetamol 500 mg, Cafein 65 mg Tá dược: Tinh bột ngô, povidon, natri starch glycolat, natri lauryl sulfat, magnesi stearat, silic dioxyd, hypromellose, macrogol, propylen glycol, talc, titan dioxyd.

Công dụng: Thuốc được dùng giảm các cơn đau nặng như đau đầu, đau nửa đầu, đau nhức do cảm lạnh và cảm cúm, đau họng, đau lưng, đau bụng kinh, đau răng, đau do nhổ răng và đau sau khi tiêm vaccin, đau dây thần kinh, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau cơ xương. Thuốc còn dùng để hạ sốt nhanh chóng và hiệu quả.

Liều dùng: Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 1-2 viên/lần, khoảng cách giữa các lần uống thuốc từ 4 - 6 giờ, không dùng quá 8 viên trong vòng 24 giờ. Trẻ em dưới 12 tuổi: tham khảo ý kiến bác sĩ. Nên uống thuốc trong bữa ăn hoặc sau bữa ăn. ... xem thêm

Đau đầu, hạ sốt khác

Xem tất cả sản phẩm Đau đầu, hạ sốt khác

Hãy là người đầu tiên giúp mọi người hiểu rõ hơn về sản phẩm

GỬI ĐÁNH GIÁ

Cám ơn quý khách để lại đánh giá, đánh giá sẽ được kiểm duyệt và cập nhật lên web trong vòng 120 phút
Hỏi đáp về Glotadol Extra giúp giảm đau hạ sốt
back to top
0 XEM GIỎ HÀNG