Danh mục SẢN PHẨM

Khu vực đã chọn: Hồ Chí Minh

Chọn tỉnh, thành phố

  • Hồ Chí Minh
  • An Giang
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Cần Thơ
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Long An
  • Ninh Thuận
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Tiền Giang
  • Vĩnh Long
Đau đầu, hạ sốt

1 / 1

Hapacol hộp 100 viên trị các trường hợp của cảm lạnh, cảm cúm

1.000₫/viên CHỌN MUA
100.000₫/hộp CHỌN MUA

Thành phần: Paracetamol 500 mg Cafein 25 mg Phenylephrin 5 mg Thành phần tá dược: Tinh bột mì, tinh bột biến tính, màu erythrosin lake, microcrystalline cellulose M101, natri croscarmellose, acid stearic, talc, mùi blueberry, povidon K30, natri lauryl sulfat, kali sorbat.

Công dụng: Dùng điều trị các triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau, sung huyết mũi, mệt mỏi.

Liều dùng: Người lớn và trẻ em trên 16 tuổi: uống 1 - 2 viên/ lần x 4 lần/ ngày, không sử dụng quá 8 viên/ ngày. Lưu ý: Khoảng cách giữa 2 lần uống không được ít hơn 4 giờ. Không uống quá 7 ngày trừ khi có chỉ định của Bác sĩ. Không dùng cho trẻ em dưới 16 tuổi. Hoặc theo chỉ dẫn của Thầy thuốc. ... xem thêm

Đau đầu, hạ sốt khác

Xem tất cả sản phẩm Đau đầu, hạ sốt khác

Hãy là người đầu tiên giúp mọi người hiểu rõ hơn về sản phẩm

GỬI ĐÁNH GIÁ

Cám ơn quý khách để lại đánh giá, đánh giá sẽ được kiểm duyệt và cập nhật lên web trong vòng 120 phút
Hỏi đáp về Hapacol điều trị cảm lạnh và cảm cúm
back to top
0 XEM GIỎ HÀNG