Danh mục SẢN PHẨM

Khu vực đã chọn: Hồ Chí Minh

Chọn tỉnh, thành phố

  • Hồ Chí Minh
  • An Giang
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Cần Thơ
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Long An
  • Ninh Thuận
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Tiền Giang
  • Vĩnh Long
Đau đầu, hạ sốt

1 / 1

Tatanol hộp 100 viên thuốc điều trị các trường hợp của cảm cúm

1.200₫/viên CHỌN MUA
112.000₫/hộp CHỌN MUA

Thành phần: Mỗi viên nén bao phim chứa Dược chất: Acetaminophen 500mg Phenylephrine HCI 5mg Caffeine 25mg Tá dược Tinh bột tiền gelatin hóa, hydroxyl propyl cellulose, natri croscarmellose, polymethacrylat, colloidal anhydrous silica, natri lauryl sulfat, magnesi stearat, sepisperse dry orange, sepifilm clear.

Công dụng: Thuốc được chỉ định làm giảm các triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm như: sốt, nhức đầu, đau nhức bắp thịt, xương khớp, nghẹt mũi, chảy nước mũi, sung huyết mũi và xoang.

Liều dùng: Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 - 2 viên mỗi 4 - 6 giờ. Không dùng quá 8 viên trong 24 giờ. Không dùng cùng lúc với các sản phẩm khác có chứa acetaminophen. Chế phẩm này không thích hợp với trẻ em dưới 12 tuổi. Tham khảo ý kiến bác sĩ nếu các triệu chứng không giảm sau 5 ngày. ... xem thêm

Đau đầu, hạ sốt khác

Xem tất cả sản phẩm Đau đầu, hạ sốt khác

Hãy là người đầu tiên giúp mọi người hiểu rõ hơn về sản phẩm

GỬI ĐÁNH GIÁ

Cám ơn quý khách để lại đánh giá, đánh giá sẽ được kiểm duyệt và cập nhật lên web trong vòng 120 phút
Hỏi đáp về Tatanol điều trị cảm cúm và cảm lạnh
back to top
0 XEM GIỎ HÀNG