Danh mục SẢN PHẨM

Khu vực đã chọn: Hồ Chí Minh

Chọn tỉnh, thành phố

  • Hồ Chí Minh
  • An Giang
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Long An
  • Ninh Thuận
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Vĩnh Long
Thuốc trị cảm cúm

1 / 1

Ameflu Night Time hộp 100 viên trị các triệu chứng cảm cúm, cảm lạnh

Thuốc kê đơn chỉ bán tại nhà thuốc

Thành phần: Mỗi viên nén bao phim chứa: - Hoạt chất: Acetaminophen 500mg, Phenylephrine HCl 10mg, Dextromethorphan HBr 15mg, Chlorpheniramine maleate 4mg. - Tá dược: Tinh bột ngô, tinh bột tiền hồ hóa, povidone K30, natri starch glycolat, talc, magnesi stearate, colloidal silicon dioxyde, acid citric khan, opadry II blue.

Công dụng: Làm giảm tạm thời các triệu chứng cảm lạnh thông thường: Các cơn đau, nhức dầu, đau họng, sưng huyết mũi (nghẹt mũi), ho, chảy mũi, hắt hơi và sốt.

Liều dùng: Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 1 viên, cách mỗi 4 - 6 giờ, không dùng quá 8 viên trong 24 giờ. ... xem thêm

Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ. Nếu cần thêm thông tin, mời bạn đến nhà thuốc An Khang để được tư vấn trực tiếp. Xem địa chỉ 194 Nhà thuốc An Khang

Thuốc trị cảm cúm khác

Xem tất cả sản phẩm Thuốc trị cảm cúm khác

Có 1 đánh giá về sản phẩm

Cám ơn quý khách để lại đánh giá, đánh giá sẽ được kiểm duyệt và cập nhật lên web trong vòng 120 phút
Thêm đánh giá
Hỏi đáp về Ameflu Night Time giảm triệu chứng cảm
back to top
0 XEM GIỎ HÀNG