Danh mục SẢN PHẨM

Khu vực đã chọn: Hồ Chí Minh

Chọn tỉnh, thành phố

  • Hồ Chí Minh
  • An Giang
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Long An
  • Ninh Thuận
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Vĩnh Long
Thuốc trị cảm cúm

1 / 1

Biviflu chai 500 viên trị các triệu chứng cảm như sốt, ho, sổ mũi

Thuốc kê đơn chỉ bán tại nhà thuốc

Thành phần: Paracetamol 500mg, Loratadin 5mg, Dextromethorphan hydrobromid 15mg. Tá dược gồm: Natri starch glycolat, Tinh bột ngô, Povidon, Natri Iauryl sulfat, Silic dioxyd dạng keo khan, Talc, Magnesi stearat, Opadry xanh, Nước tinh khiết vừa đủ 1 viên nén dài bao phim.

Công dụng: Điều trị các triệu chứng cảm cúm như: sốt, ho, sổ mũi, ớn lạnh, đau đầu, đau nhức bắp thịt xương khớp, mẩn ngứa, viêm mũi do dị ứng thời tiết.

Liều dùng: - Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 1viên, 2 lần một ngày. - Trẻ em từ 6 -12 tuổi: Uống ½ viên, 2 lần một ngày. - Suy gan, suy thận: uống 1 viên một ngày hay uống cách ngày. ... xem thêm

Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ. Nếu cần thêm thông tin, mời bạn đến nhà thuốc An Khang để được tư vấn trực tiếp. Xem địa chỉ 194 Nhà thuốc An Khang

Thuốc trị cảm cúm khác

Xem tất cả sản phẩm Thuốc trị cảm cúm khác

Hãy là người đầu tiên giúp mọi người hiểu rõ hơn về sản phẩm

GỬI ĐÁNH GIÁ

Cám ơn quý khách để lại đánh giá, đánh giá sẽ được kiểm duyệt và cập nhật lên web trong vòng 120 phút
Hỏi đáp về Biviflu trị các triệu chứng cảm cúm
back to top
0 XEM GIỎ HÀNG