Danh mục SẢN PHẨM

Khu vực đã chọn: Hồ Chí Minh

Chọn tỉnh, thành phố

  • Hồ Chí Minh
  • An Giang
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Long An
  • Ninh Thuận
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Vĩnh Long
Thuốc trị cảm cúm

1 / 1

Deflucold day hộp 20 viên giúp điều trị các triệu chứng cảm cúm

Thuốc kê đơn chỉ bán tại nhà thuốc

Thành phần: Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Phenylephrin hydroclorid 5mg, Dextromethorphan hydrobromid 15mg. Tá dược: Lactose monohydrat, Maltodextrin, Eragel, Povidon K30, Magnesi stearat, Aerosil, Talc, HPMC 606, HPMC 615, Titan dioxyd, PEG 6000, Màu Green lake.

Công dụng: Các triệu chứng bệnh cảm cúm : Sốt, nhức đầu, ho, sổ mũi, nghẹt mũi.

Liều dùng: Dùng theo chỉ định của thầy thuốc hoặc liều trung bình: Người lớn: Mỗi lân uống 1 - 2 viên, 2 - 3 lần/ngày. Trẻ em 7 - 12 tuổi: Mỗi lần ½ -1 viên, 2 - 3 lần/ngày. Uống sau bữa ăn. Khoảng cách giữa 2 lần uống cách nhau ít nhất 4 giờ. ... xem thêm

Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ. Nếu cần thêm thông tin, mời bạn đến nhà thuốc An Khang để được tư vấn trực tiếp. Xem địa chỉ 194 Nhà thuốc An Khang

Thuốc trị cảm cúm khác

Xem tất cả sản phẩm Thuốc trị cảm cúm khác

Hãy là người đầu tiên giúp mọi người hiểu rõ hơn về sản phẩm

GỬI ĐÁNH GIÁ

Cám ơn quý khách để lại đánh giá, đánh giá sẽ được kiểm duyệt và cập nhật lên web trong vòng 120 phút
Hỏi đáp về Deflucold day trị các triệu chứng cảm
back to top
0 XEM GIỎ HÀNG