Danh mục SẢN PHẨM

Khu vực đã chọn: Hồ Chí Minh

Chọn tỉnh, thành phố

  • Hồ Chí Minh
  • An Giang
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Long An
  • Ninh Thuận
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Vĩnh Long
Thuốc trị cảm cúm

1 / 1

Ameflu Day Time chai 60ml siro trị các triệu chứng cảm cúm cho trẻ

Thuốc kê đơn chỉ bán tại nhà thuốc

Thành phần: Mỗi 5ml sirô chứa: Hoạt chất:Acetaminophen 160mg, Phenylephrin HCl 2,5mg, Dextromethorphan 5mg Tá dược: Propylen glycol, acid citric, natri benzoat, glycerin, sorbitol 70%, polyetylen glycol 400, hương dứa, tartrazine, sunset yellow, sucralose, nước tinh khiết.

Công dụng: Làm giảm tạm thời các triệu chứng cảm lạnh. Các cơn đau nhẹ, nhức đầu, đau họng, sung huyết mũi (nghẹt mũi), ho, chảy mũi, hắt hơi và sốt.

Liều dùng: Lắc trước khi dùng. - Trẻ em từ 6 đến 11 tuổi: Uống 2 muỗng cà phê (10ml) cách mỗi 4 giờ. Không dùng quá 10 muỗng cà phê (50ml)/24 giờ. - Trẻ em từ 4 đến 5 tuổi: Uống 1 muỗng cà phê (5ml) cách mỗi 4 giờ. Không dùng quá 5 muỗng cà phê (25ml)/24 giờ. - Trẻ em dưới 4 tuổi: tham khảo ý kiến bác sĩ. ... xem thêm

Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ. Nếu cần thêm thông tin, mời bạn đến nhà thuốc An Khang để được tư vấn trực tiếp. Xem địa chỉ 194 Nhà thuốc An Khang

Thuốc trị cảm cúm khác

Xem tất cả sản phẩm Thuốc trị cảm cúm khác

Hãy là người đầu tiên giúp mọi người hiểu rõ hơn về sản phẩm

GỬI ĐÁNH GIÁ

Cám ơn quý khách để lại đánh giá, đánh giá sẽ được kiểm duyệt và cập nhật lên web trong vòng 120 phút
Hỏi đáp về Ameflu Day Time siro trị các chứng cảm
back to top
0 XEM GIỎ HÀNG