Danh mục

sản phẩm

Khu vực đã chọn: Hồ Chí Minh

Chọn tỉnh, thành phố

  • Hồ Chí Minh
  • An Giang
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Lâm Đồng
  • Long An
  • Ninh Thuận
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Vĩnh Long
Thuốc trị cảm cúm

1 / 1

Tuspi 500mg vỉ 4 viên giúp giảm các cơn đau, hạ sốt, trị cảm cúm

1.500₫/viên CHỌN MUA
147.000₫/hộp 100 viên CHỌN MUA

Thành phần: Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Cafein 25mg, Phenylepherin 5mg

Công dụng: Cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, ho, đau nhức cơ khớp.

Liều dùng: - Người lớn: 1 - 2 viên/lần x 2 - 3 lần/ngày. - Trẻ em: nửa viên/lần x 2 - 3 lần/ngày. ... xem thêm

Thuốc trị cảm cúm khác

Xem tất cả sản phẩm Thuốc trị cảm cúm khác

Hãy là người đầu tiên giúp mọi người hiểu rõ hơn về sản phẩm

GỬI ĐÁNH GIÁ

Cám ơn quý khách để lại đánh giá, đánh giá sẽ được kiểm duyệt và cập nhật lên web trong vòng 120 phút
Hỏi đáp về Tuspi 500mg trị cảm, hạ sốt, giảm đau
back to top
0 XEM GIỎ HÀNG