Danh mục

sản phẩm

Khu vực đã chọn: Hồ Chí Minh

Chọn tỉnh, thành phố

  • Hồ Chí Minh
  • An Giang
  • Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Bạc Liêu
  • Bến Tre
  • Bình Dương
  • Bình Phước
  • Bình Thuận
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Đồng Nai
  • Đồng Tháp
  • Hậu Giang
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Lâm Đồng
  • Long An
  • Ninh Thuận
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Vĩnh Long
Thuốc trị cảm cúm

1 / 1

Tiffy vỉ 4 viên làm giảm triệu chứng cảm cúm, cảm lạnh thông thường

4.500₫/vỉ CHỌN MUA
112.500₫/hộp CHỌN MUA

Thành phần: Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Chlorpheniramin maleat 2mg, Phenylephrin HCl 10mg. Tá dược: Pregelatinized starch, Povidone K - 90, Natri Starch Glycolate, Magnesi Stearate, Tartrazine dye.

Công dụng: Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường như: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.

Liều dùng: Người lớn: Uống mỗi lần từ 1 - 2 viên, 4 - 6 giờ mỗi lần. Trẻ em từ 6 - 12 tuổi: Uống mỗi lần 1 viên, 4 - 6 giờ mỗi lần. ... xem thêm

Thuốc trị cảm cúm khác

Xem tất cả sản phẩm Thuốc trị cảm cúm khác

Hãy là người đầu tiên giúp mọi người hiểu rõ hơn về sản phẩm

GỬI ĐÁNH GIÁ

Cám ơn quý khách để lại đánh giá, đánh giá sẽ được kiểm duyệt và cập nhật lên web trong vòng 120 phút
Hỏi đáp về Tiffy giúp làm giảm các triệu chứng cảm
Vo thị Lâm
Ho khan có dùng được tip free không
1 Trả lời Thích (0) 32 ngày trước
Nhà Thuốc An Khang QTV
Chào Bạn Vo Thị Lâm
Dạ, thuốc Tiffy vỉ 4 viên có công dụng (Chỉ định): Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường như: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt. Không có công dụng trị ho khan ạ. Xin thông tin đến Bạn .
Cám ơn Bạn đã quan tâm đến nhà thuốc An Khang. Chúc Bạn nhiều sức khỏe ạ.
Trả lời Hài lòng Không hài lòng
TTT
ssssssssssssssssss
1 Trả lời Thích (0) 35 ngày trước
Nhà Thuốc An Khang QTV

Chào anh TTT

Dạ Nhà Thuốc An Khang xin chào Anh/Chị, không biết Anh/Chị cần hỗ trợ gì về sản phẩm nào để em kiểm tra ạ.

Cần hỗ trợ anh  nhắn tin zalo Nhà Thuốc An Khang hoặc liên hệ 19001572 để bên em hỗ trợ ạ.

Cảm ơn anh đã quan tâm chúc anh thật nhiều sức khỏe ạ.

Trả lời Hài lòng Không hài lòng
nguyen thi le thuy
cho tôi hoi co 2 mau vang va xanh sư khac nhau
1 Trả lời Thích (0) 216 ngày trước
Nhà Thuốc An Khang QTV
Chào bạn Le Thuy. 

Các viên thuốc trong vỉ đều có hoạt chất giống nhau và hàm lượng bằng nhau, có cùng công dụng ạ. Màu xanh và vàng là hình thức in ấn trên vỉ thuốc, không có tác dụng phân biệt sự khác nhau của thuốc bên trong ạ. Xin thông tin đến bạn. 

Cảm ơn bạn đã quan tâm. Chúc bạn nhiều sức khỏe ạ.
Trả lời Hài lòng Không hài lòng
back to top
0 XEM GIỎ HÀNG